โอนแล้ว 632
เรียนวันที่ 18 ธันวาคม 2565 2 ชั่วโมง 158 บาท
632 – 158 = 474
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 4 คะแนน
474 + 4 = 478
เรียนวันที่ 25 ธันวาคม 2565 2 ชั่วโมง 158 บาท
478 – 158 = 320
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 2 คะแนน
320 + 2 = 322
เรียนวันที่ 8 มกราคม 2566 2 ชั่วโมง 158 บาท
322 – 158 = 164
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 5 คะแนน
164 + 5 = 169
เรียนวันที่ 15 มกราคม 2566 2 ชั่วโมง 158 บาท
169 – 158 = 11
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 5 คะแนน
11 + 5 = 16
เรียนวันที่ 22 มกราคม 2566 2 ชั่วโมง 158 บาท
16 – 158 = -142
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 5 คะแนน
-142 + 5 = -137
25/1/2566 โอนแล้ว 632
632 – (-137) = 769
เรียนวันที่ 29 มกราคม 2566 2 ชั่วโมง 158 บาท
769 – 158 = 611
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 3 คะแนน
611 + 3 = 614
เรียนวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2566 2 ชั่วโมง 158 บาท
614 – 158 = 456
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 4 คะแนน
456 + 4 = 460
เรียนวันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2566 2 ชั่วโมง 158 บาท
460 – 158 = 302
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 4 คะแนน
302 + 4 = 306
เรียนวันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2566 2 ชั่วโมง 158 บาท
306 – 158 = 148
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 4 คะแนน
148 + 4 = 152
เรียนวันที่ 5 มีนาคม 2566 2 ชั่วโมง 158 บาท
152 – 158 = -6
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 5 คะแนน
-6 + 5 = -1
9/3/2566 โอนแล้ว 632
-1 + 632 = 631
เรียนวันที่ 5 มีนาคม 2566 2 ชั่วโมง 158 บาท
631 – 158 = 473
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 4 คะแนน
473 + 4 = 477
เรียนวันที่ 26 มีนาคม 2566 2 ชั่วโมง 158 บาท
477 – 158 = 319
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 1 คะแนน
319 + 1 = 320
เรียนวันที่ 29 เมษายน 2566 2 ชั่วโมง 158 บาท
320 – 158 = 162
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 2 คะแนน
162 + 2 = 164
เรียนวันที่ 20 พฤษภาคม 2566 2 ชั่วโมง 158 บาท
164 – 158 = 6
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 3 คะแนน
6 + 3 = 9
เรียนวันที่ 3 มิถุนายน 2566 2 ชั่วโมง 158 บาท
9 – 158 = -149
ตอบคำถามได้ในห้องเรียน 1 คะแนน
-149 + 1 = -148